![](https://arit.pcru.ac.th/2022/uploads/arit-202009150709440.jpg)
เข้าร่วมโครงการฝึกอบรม การพัฒนาศักยภาพบุคลากรสายปฏิบัติ
วันที่โพส 17 ก.ย. 2563 ผู้ชม 377
เข้าร่วมโครงการฝึกอบรม การพัฒนาศักยภาพบุคลากรสายปฏิบัติ
ให้สามารถวิเคราะห์ และประเมินค่างาน ในการกำหนดระดับตำแหน่ง ระดับชำนาญการ
*****************
วันที่ 14-15 กันยายน 2563 นางสาวหนึ่งฤทัย บุญมี หัวหน้าสำนักงานผู้อำนวยการ และบุคลากรสำนักวิทยบริการและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์ เข้าร่วมโครงการฝึกอบรม การพัฒนาศักยภาพบุคลากรสายปฏิบัติ ให้สามารถวิเคราะห์ และประเมินค่างาน ในการกำหนดระดับตำแหน่ง ระดับชำนาญการ ณ ห้องประชุมศรีชมภู มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์
ภาพ : งานประชาสัมพันธ์ ม.ราชภัฏเพชรบูรณ์