![](https://arit.pcru.ac.th/2022/uploads/arit-202107220331020.jpg)
เข้าร่วมการอบรมการใช้ระบบการลาอิเล็กทรอนิกส์
วันที่โพส 22 ก.ค. 2564 ผู้ชม 465
เข้าร่วมการอบรมการใช้ระบบการลาอิเล็กทรอนิกส์
*******************
วันที่ 22 กรกฎาคม 2564 บุคลากรสำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ เข้าร่วมการอบรมกาใช้ระบบการลาอิเล็กทรอกนิกส์ ณ ห้อง IT103 อาคารเทคโนโลยีสารสนเทศ สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ เพื่อเรียนรู้และทำความเข้าใจให้สามารถลาป่วย ลากิจ และลาพักผ่อนผ่านทางระบบการลาอิเล็กทรอนิกส์ได้ และได้ดำเนินการอบรมภายใต้มาตรการสถานการณ์โรคโควิด-19 อย่างเคร่งครัด โดยวัดอุณหภูมิ เว้นระยะห่าง ใส่แมส บริการเจลแอลกอฮอล์สำหรับล้างมือ