![](https://arit.pcru.ac.th/2022/uploads/arit-news-2023-11-24093813.jpg)
การบรรยายพิเศษ เรื่อง การประยุกต์ใช้เทคโนโลยีดิจิทัลสำหรับวิสาหกิจชุมชน ในงานครบรอบ 50 ปี มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์
วันที่โพส 24 พ.ย. 2566 ผู้ชม 194
การบรรยายพิเศษ เรื่อง การประยุกต์ใช้เทคโนโลยีดิจิทัลสำหรับวิสาหกิจชุมชน ในงานครบรอบ 50 ปี มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์
****************************************
การบรรยายพิเศษ เรื่อง การประยุกต์ใช้เทคโนโลยีดิจิทัลสำหรับวิสาหกิจชุมชน ในงานครบรอบ 50 ปี มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์ "Think Global Work Local : พัฒนาท้องถิ่นสู่สากล " โดยคุณอรรถพล ห้วยหงษ์ทอง ผู้จัดการสาขาภาคเหนือตอนล่าง สำนักงานส่งเสริมเศรษฐกิจดิจิทัล ในวันที่ 24 พฤศจิกายน 2566 ณ หอประชุม 50 ปี มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์